Hạ gục u22 malaysia, u22 campuchia giành vé bán kết

     
# trường đoản cú khóa: công dụng U22 Campuchia vs U22 Malaysia - Các nội dung bài viết về tác dụng U22 Campuchia vs U22 Malaysia

Bạn đang xem: Hạ gục u22 malaysia, u22 campuchia giành vé bán kết

Kết quả U22 Campuchia vs U22 Malaysia: update tin tức mới về công dụng U22 Campuchia vs U22 Malaysia, hình ảnh, video đoạn phim mới duy nhất về hiệu quả U22 Campuchia vs U22 Malaysia trên nguyenminhchau.com

U22 Malaysia đã yêu cầu nhận sự chỉ trích từ bỏ truyền thông non sông sau khi thừa nhận dừng cách tại môn bóng đá nam SEA Games 30.

Với thành công 3-1 trước U22 Malaysia, U22 Campuchia đã có lần đầu tiên trong lịch sử hào hùng vượt qua vòng bảng SEA Games.

Xem thêm: Hướng Dẫn Khi Đăng Ký Tên Miền Quốc Tế Là Gì? Vòng Đời Của Tên Miền Quốc Tế

Bảng tổng sắp đến SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

LỊCH THI ĐẤU soccer nam
Ngày Môn vận chuyển viên HC
11/6Điền gớm (4 x 400 mét tiếp sức cô bé )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền kinh (nhảy cha bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền gớm (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền gớm (4 x 400 mét tiếp sức nam giới )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền ghê (100m vượt rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi sắt (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền ghê ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền tởm ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền tởm ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền khiếp (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi fe (đôi nam)Ngô Rom - trằn Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội phái nữ súng ngắn 25m)Triệu Thị hoả hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh chính - Đặng Dũng - quang Tùng
11/6Bắn súng (đồng đội nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - trần Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi thanh nữ hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá nhân nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m từ bỏ do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền khiếp (1500 m nam)Lâm quang Nhật
10/6Điền khiếp (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang quẻ Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền tởm (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền ghê (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền ghê (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền ghê (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà 1-1 nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền gớm (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn trường đoản cú do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng con kê 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu kiếm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam giới nữ)Mỹ Trang - quang đãng Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*